วันศุกร์ที่ 3 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผอ.สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ พร้อมด้วย ดร.ธนา ธุศรีวรรณ ศึกษานิเทศก์ ชำนาญการพิเศษ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศการจัดการศึกษาในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ประจำปีการศึกษา 2566 ให้สอดคล้องกับนโยบายการขับเคลื่อนการการศึกษา “องค์กรคุณภาพ สร้างคนดี มีความสุข“ ณ โรงเรียนบุณฑริกวิทยาคาร อำเภอบุณฑริก จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/550-1-1024x584.jpg)