วันพุธที่ 24 พฤษภาคม 2566 ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผอ.สพม.อบอจ มอบหมายให้ ดร.ทศพร ทักษิมา รอง ผอ.สพม.อบอจ พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ ออกนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา โรงเรียนในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 และติดตามโครงการ กิจกรรมตามนโยบาย สพฐ. ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 32 จังหวัดอุบลราชธานี และโรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_24-พค-66-3_๒๓๐๕๒๖_3-1024x768.jpg)
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_24-พค-66-3_๒๓๐๕๒๖_5-1024x768.jpg)
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_24-พค-66-3_๒๓๐๕๒๖_6-1024x768.jpg)
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_24-พค-66-3_๒๓๐๕๒๖_11-1024x768.jpg)
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_24-พค-66-3_๒๓๐๕๒๖_16-1024x768.jpg)
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/05/LINE_ALBUM_24-พค-66-3_๒๓๐๕๒๖_7-1024x768.jpg)