วันศุกร์ที่ 10 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายปิยะวุฒิ ศรีชนะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ พร้อมคณะกรรมการตรวจสภาพความเสียหายของโรงเรียนที่ประสบอุทกภัย น้ำท่วมขังภายในโรงเรียนบริเวณบ้านพักครูและแปลงปลูกพืชผักโคกหนองนา ณ โรงเรียนหนองบ่อสามัคคีวิทยา
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/559-1-1024x589.jpg)