วันจันทร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผอ.สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ มอบหมายให้ นายโกสินทร์ บุญมาก รอง ผอ. สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วยและบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ
สวดมนต์ ไหว้พระ กล่าวคำปฏิญญาเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต พร้อมทั้งแจ้งข้อมูลข่าวสารการปฏิบัติงานประจำสัปดาห์ ณ บริเวณหน้าเสาธงสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/11/553-1-1024x570.jpg)