วันจันทร์ที่ 30 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ มอบหมายให้นายปิยะวุฒิ ศรีชนะ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ร่วมประชุมคณะกรรมการ สกสค. จังหวัดอุบลราชธานี ครั้งที่ 10/2566 ณ ห้องประชุมดงเสือปู่ตา สำนักงานส่งเสริมสวัสดิการและสวัสดิภาพครูและบุคลากรทางการศึกษาจังหวัดอุบลราชธานี
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/10/545-1-1024x742.jpg)