วันเสาร์ที่ 28 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญประธานการประเมินผลการพัฒนางานตามข้อตกลง (Performance Agreement : PA) ตำแหน่งผู้บริหารการศึกษาและตำแหน่งศึกษานิเทศก์ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ การปฏิบัติงานระยะเวลา 1 ปี ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมบัวงามมิ่งเมือง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/10/542-1-1024x751.jpg)