วันอังคารที่ 24 ตุลาคม 2566 เวลา 15.30 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผอ.สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ มอบหมายให้ ดร.เอกลักษณ์ พลศักดิ์ รอง ผอ.สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ ร่วมพิธีเปิดนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติโครงการแสงน้ำใจ ไทยทั้งชาติ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 9 เฉลิมพระเกียรติ จังหวัดอุบลราชธานี โดยมี นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธีเปิดนิทรรศการฯ ณ อาคาร UBRU FITNESS มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานี
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/10/539-1-1024x725.jpg)