วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ประธานการประเมินตามข้อตกลงในการพัฒนางานตามมาตรฐานตำแหน่ง (PA) ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ การปฏิบัติงานระยะเวลา 1 ปี ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/10/533-1-1024x730.jpg)