วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2566 เวลา 09.30 ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ประธานการจัดทำข้อตกลง (MOU) รองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ในการปฏิบัติหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษา ในระยะ 1 ปี ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/10/532-1-1024x720.jpg)