วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2566 ดร.กนิษฐา ทองเลิศ ผอ.สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ พร้อมด้วย รอง ผอ. สพม.อุบลราชธานี อำนาจเจริญ ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ ไหว้พระ คำปฏิญญาเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต พร้อมทั้งแจ้งข้อมูลข่าวสารดำเนินงานประจำสัปดาห์ ณ บริเวณหน้าเสาธง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ
![](http://secubac.go.th/wp-content/uploads/2023/10/531-1.jpg)